Tivi Led Panasonic 43 Inch TH-43ES630V
Đã bán: 1350
Lượt xem: 28432
  • Mã SP: TH-43ES630V
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: TH-43ES630V
Kết thúc trong
0
Ngày
0
Giờ
Phút
Giây
Thiết kế linh hoạt
Thiết kế linh hoạt
Màn hình 43 inch Full HD
Màn hình 43 inch Full HD
Tivi Panasonic có màn hình kích thước 43 inch, độ phân giải 1920x1080 pixels, chuẩn Full HD đem lại những hình ảnh trung thực. Công nghệ IPS LED Super Bright Plus khiến Hình Ảnh Trông Rực rỡ và Sống động hơn với Góc nhìn rộng.
Công nghệ Hexa Chroma Drive
Công nghệ Hexa Chroma Drive
Âm thanh tuyệt vời
Âm thanh tuyệt vời
Tivi có 2 loa tổng công suất 20W, cho bạn tận hưởng âm thanh mạnh mẽ, chất lượng cao như rạp hát tại gia, âm bass chất lượng, hoành tráng không kém gì nghe trực tiếp.
Đầu thu kĩ thật số DVB-T2 tích hợp
Kết nối dễ dàng
Kết nối dễ dàng
Tần số quét 800Hz
Tần số quét 800Hz
Tivi Panasonic có tỷ lệ hình ảnh chuyển động đèn nền 800Hz, tái hiện mượt mà hình ảnh chuyển động nhanh,giúp chống giật và chống nhiễu khi hiển thị chuyển động.
My home Screen
My home Screen
Thông số kỹ thuật
TỔNG QUAN
Loại Tivi    Tivi Led
Kích thước màn hình43 inch
Độ phân giải    Ful HD 1920x1080
Tần số quét    800 Hz bmr
Smart Tivi/ Internet Tivi    Smart tivi
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
HIỂN THỊ
Công nghệ xử lý hình ảnh    Hexa Chroma Drive 6 colours
Độ tương phảnHigh
ÂM THANH
Công nghệ âm thanh    PowerFul Sound SP
Tổng công suất loa20W
Số lượng loa2 loa
KẾT NỐI
Cổng internet (LAN)
Cổng HDMI    3 cổng
USB2 cổng
TÍNH NĂNG KHÁC
THÔNG TIN CHUNG
Kích thước có chân974 x 622 x 313 mm
Kích thước không chân974 x 569 x 83 mm