Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80AAKXXV
Đã bán: 3378
Lượt xem: 43088
16.800.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 17.300.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 100 sp
  • Hãng: Samsung
  • Mã SP: QA55Q80AAKXXV
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: QA55Q80AAKXXV
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80AAKXXV sở hữu thiết kế viền siêu mỏng tinh tế mang đến vẻ đẹp sang trọng hòa quyện hoàn hảo vào không gian nội thất. Với kích thước lớn vượt trội, tivi thích hợp bố trí ở những không gian rộng như: phòng hội nghị,...
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80AAKXXV chính hãng
Tính năng nổi bật
  • Công nghệ Direct Full Array mang đến khung hình sáng rõ và sắc nét
  • Bộ Xử Lý Lượng Tử Quantum 4K tinh chỉnh tối ưu chất lượng hình ảnh
  • Công Nghệ Chấm Lượng Tử hiển thị 100% dải màu rực rỡ, chân thực
  • Công nghệ Wide Viewing Angle đảm bảo trải nghiệm xem từ mọi góc nhìn
  • Trải nghiệm âm thanh vòm sống động với Công Nghệ Object Tracking Sound
  • Công Nghệ Active Voice Amplifier truyền tải trọn vẹn từng câu hội thoại
  • Trải nghiệm chơi game mượt mà với Công Nghệ Motion Xcelerator Turb+
Công nghệ Direct Full Array mang đến khung hình sáng rõ, sắc nét
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80AAKXXV sở hữu thiết kế viền siêu mỏng tinh tế mang đến vẻ đẹp sang trọng hòa quyện hoàn hảo vào không gian nội thất. Với kích thước lớn vượt trội, tivi thích hợp bố trí ở những không gian rộng như: phòng hội nghị, phòng khách,... góp phần tô điểm cho không gian thêm sang trọng và hiện đại. Công nghệ đèn nền Direct Full Array được trang bị trên QLED Tivi giúp truyền tải hoàn hảo sắc đen sâu thẳm và sắc trắng tinh khiết, mang đến bạn khung hình sáng rõ và sắc nét đến từng chi tiết.
Công nghệ Quantum Dot hiển thị 100% dải sắc màu
Smart Tivi QLED Samsung 4K 50 inch QA50Q80AAKXXV trang bị Công nghệ Chấm Lượng Tử Quantum Dot hiển thị 100% dải màu với độ chân thực sống động và rõ nét, cho bạn thưởng thức những khung hình tivi tuyệt đẹp mang màu sắc cuộc sống, chân thực ở mọi mức độ sáng.
Công nghệ đèn nền Dual LED hiển thị hình ảnh với độ tương phản chính xác
Công nghệ Quantum HDR mang đến khung hình chân thực
Bộ xử lý Quantum Lite 4K nâng cao chất lượng hình ảnh
Độ phân giải 4K sắc nét
Smart Tivi QLED Samsung 50 inch sở hữu độ phân giải 4K (gấp 4 lần điểm ảnh so với TV FHD thông thường) hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết, mang đến cho bạn những trải nghiệm hình ảnh xứng tầm tuyệt tác.
Trải nghiệm âm thanh vòm theo chuyển động
Tinh chỉnh âm thanh phù hợp với nội dung
Công Nghệ Motion Xcelerator mang đến khung hình mượt mà
Smart Tivi QLED Samsung 4K 50 inch trang bị công nghệ Motion Xcelerator tự động bổ sung thêm khung hình để nội dung rõ nét và mượt mà hơn.
Tính năng Multi View
Thiết kế thanh mảnh AirSlim
Thông số kỹ thuật
Model:QA55Q80AAKXXV
Màu sắc:Đen
Nhà sản xuất:Samsung
Xuất xứ:Việt Nam
Thời gian bảo hành:24 tháng
Phân phối tạiĐiện Máy Akira
Loại Tivi:Tivi QLED
Kích thước màn hình:55 inch
Độ phân giải:4K (3840 x 2160) Pixels
Bộ vi xử lí:Bộ Xử Lý Lượng Tử Quantum 4K
Smart Tivi:
Góc nhìn:Wide Viewing Angle
Công nghệ âm thanh:Dolby Digital Plus, OTS, Q-Symphony
Tổng công suất loa:60W
Số lượng loa:2.2.2CH
Cổng WiFi:WiFi5, Bluetooth4.2
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI:4
Cổng Optical:1
Cổng USB:2
Hệ điều hành - Giao diện:Tizen™
Trình duyệt web:
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Khối lượng không chân đế:17.9 kg
Chiều cao:707 mm
Chiều dài:1228 mm
Chiều rộng:55 mm