Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO86TPA
Đã bán: 3449
Lượt xem: 39638
14.390.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 14.820.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 100 sp
  • Hãng: LG
  • Mã SP: 55NANO86TPA
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: 55NANO86TPA
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO86TPA với thiết kế tối giản, kiểu dáng đẹp, kết hợp cùng chân đế hình bán nguyệt vững chắc. Góp phần tăng thêm vẻ đẹp bên ngoài và hứa hẹn sẽ tạo điểm nhấn cho không gian nhà bạn....
Tính năng Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO86TPA
  • Tivi NanoCell LG 4K (3840 x 2160) hiển thị hình ảnh sắc nét, chi tiết
  • Công nghệ NanoCell giúp hình ảnh có màu sắc thuần khiết và tinh tế hơn
  • Bộ xử lý α7 Gen4 Processor 4K phân tích và tối ưu hóa nội dung hiển thị
  • FILMMAKER MODE™ truyền tải phim chân thực như dưới góc nhìn đạo diễn
  • Công nghệ Dolby Atmos mang đến không gian âm thanh vòm sống động
  • Công nghệ AI Sound tinh chỉnh âm thanh dựa trên thể loại nội dung đang xem
  • Tivi LG hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói giúp tìm kiếm nội dung tiện lợi hơn
Thiết kế tối giản, kiểu dáng sang trọng
Tivi LG 50 inch phù hợp trưng bày các không gian vừa và phải như: phòng khách, phòng ngủ,...
Màu sắc hình ảnh rực rỡ, tự nhiên nhờ công nghệ NanoCell
Hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần Full HD nhờ độ phân giải 4K
Độ tương phản của hình ảnh cao nhờ công nghệ HDR Dynamic Tone Mapping
Trải nghiệm phim chiếu rạp ngay tại nhà nhờ công nghệ Cinema HDR
Thưởng thức những thước phim theo góc nhìn của đạo diễn nhờ chế độ nhà làm phim FilmMaker Mode
Âm thanh mạnh mẽ, sống động nhờ công nghệ AI Sound và Clear Voice III
Mọi âm thanh trên chiếc tivi này đều được tự động tối ưu hóa và điều chỉnh phù hợp theo nội dung xem, kết hợp cùng với tổng công suất loa 20W, cho các hiệu ứng âm thanh trong không gian nhà bạn thêm phần mạnh mẽ và sống động hơn.
Kho ứng dụng phong phú, giao diện dễ dùng với hệ điều hành WebOS 6.0
Tìm kiếm điều khiển tivi bằng giọng nói tiếng Việt với trí tuệ nhân tạo AI ThinQ và Magic Remote
Điều khiển tivi bằng điện thoại dễ dàng qua ứng dụng LG TV Plus
Chiếu màn hình điện thoại lên tivi đơn giản qua Screen Mirroring (Android) và AirPlay 2 (iPhone)
Hỗ trợ đa dạng các cổng kết nối
Thông số kỹ thuật
Model:55NANO86TPA
Nhà sản xuất:LG
Xuất xứ:Indonesia
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:24 tháng
Phân phối tạiAkira Phân Phối Điện Máy
Loại Tivi:Tivi NanoCell
Kích thước màn hình:55 inch
Độ phân giải:3840 x 2160 Pixels
Bộ vi xử lí:α7 Gen4 Processor 4K
Smart Tivi:
Công nghệ âm thanh:DOLBY ATMOS, AI Sound, Clear Voice III
Tổng công suất loa:20W, 2.0ch
Cổng WiFi:802.11ac, Bluetooth V5.0
Cổng HDMI:4 (Bên cạnh)
Cổng USB:2 (Rear) / 1 (Side)
Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Kích thước có chân đế:1233 x 781 x 264 mm
Kích thước không chân đế:1233 x 716 x 44.2 mm