Smart Tivi LG 50NANO77TPA 4k 50 inch HDR NanoCell ThinQ AI
Đã bán: 3439
Lượt xem: 32905
10.790.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 11.110.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 100 sp
  • Hãng: LG
  • Mã SP: 50NANO77TPA
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: 50NANO77TPA
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi LG 50NANO77TPA 4k 50 inch HDR NanoCell với màu sắc thuần khiết được thể hiện tuyệt đẹp trên màn hình 4K Đích thực với khoảng......
Smart Tivi LG 50NANO77TPA 4k 50 inch HDR NanoCell ThinQ AI Mới 2021
1 khung hình bao chứa 8 triệu điểm ảnh
Màn hình 4k thể hiện màu sắc thuần khiết tuyệt đẹp đích thực với khoảng 8 triệu điểm ảnh. Smart Tivi LG 50NANO77TPA 4k 50 inch HDR NanoCell truyền tải hình ảnh chi tiết, rõ rệt hơn so với TV UHD thông thường. 50NANO77TPA được bổ sung công nghệ NanoCell để mang đến trải nghiệm 4K vượt mọi tiêu chuẩn quốc tế.
Mọi màu sắc hiện lên trong veo
Kinh ngạc từ mọi góc nhìn
Chân đỡ nghệ thuật tinh tế Gallery Stand - Thiết kế tinh tế, thêm gu thẩm mỹ
Chất lượng hình ảnh sánh ngang màn chiếu lớn
Nơi hội tụ tất cả mọi ứng dụng tuyệt vời
Filmmaker Mode - cho bạn thấy chuẩn góc nhìn của đạo diễn
HDR 10 Pro - Tận hưởng trọn vẹn các nội dung giải trí
Nano Gaming - tận hưởng thế giới Game đầy mới mẻ
Trình nâng cấp tối ưu hóa trò chơi
Đối tác với Xbox - sự kết hợp tối ưu cho gaming
Nano Sport - đắm chìm vào thế giới sân cỏ
Không bao giờ bỏ lỡ trận đấu yêu thích nào
Âm thanh vòm Bluetooth - trải nghiệm hoành tráng như đang ngồi tại sân vận động
Nâng cấp chất lượng các nội dung của bạn với bộ xử lý lõi tứ 4K
AI ThinQ - tính năng thông minh AI ThinQ là gì? Bạn hãy xem câu trả lời nhé!
Màn hình chính mới với giao diện thiết kế chuẩn chỉnh
Cây đũa thần Magic Remote mới
Thông số kỹ thuật
Model:50NANO77TPA
Nhà sản xuất:LG
Xuất xứ:Indonesia
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:24 tháng
Phân phối tạiĐiện Máy Akira
Loại Tivi:Tivi NanoCell
Kích thước màn hình:50 inch
Độ phân giải:3840 x 2160 Pixels
Bộ vi xử lí:Quad Core Processor 4K
Công nghệ âm thanh:AI Sound, Clear Voice III, AI Acoustic Tuning
Tổng công suất loa:20W, 2.0ch
Cổng WiFi:802.11ac, Bluetooth V5.0
Cổng HDMI:1 (Phía sau) / 2 (Bên cạnh)
Cổng USB:1 (Rear) / 1 (Side)
Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Kích thước có chân đế:1121 x 708 x 232 mm
Kích thước không chân đế:1121 x 651 x 57.7 mm