Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7550PTC
Đã bán: 3443
Lượt xem: 41390
12.790.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 13.170.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 100 sp
  • Hãng: LG
  • Mã SP: 65UP7550PTC
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: 65UP7550PTC
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7550PTC trang bị bộ vi xử lý lõi tứ 4k, hỗ trợ loại bỏ tình trạng nhiễu trên video, nâng cao khả năng tái tạo màu sắc cũng như độ tương phản trở nên rực rỡ hơn...
Bộ vi xử lý lõi tứ 4k, mang đến trải nghiệm nghe và xem sống động
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7550PTC trang bị bộ vi xử lý lõi tứ 4k, hỗ trợ loại bỏ tình trạng nhiễu trên video, nâng cao khả năng tái tạo màu sắc cũng như độ tương phản trở nên rực rỡ hơn. Đặc biệt, với bộ vi xử lý tân tiến những hình ảnh có độ phân giải thấp sẽ được tái tạo ở chất lượng gần 4k nhất, người dùng có thể tận hưởng những thước phim sống động đến từng điểm ảnh. Không chỉ giúp nâng cao hình ảnh, chúng còn cải thiện về âm thanh, tạo ra âm thanh vòm ảo giúp trải nghiệm xem phim và giải trí được tuyệt vời nhất.
Chuẩn 4K đắm chìm trong không gian hình ảnh sắc nét
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7550PTC sở hữu độ phân giải 4k mang đến độ chính xác cao gấp bốn lần so với Full HD. Giờ đây người dùng có thể được trải nghiệm chất lượng hình ảnh trung thực, màu sắc sống động đến từng điểm ảnh.
Công nghệ FILMMAKER MODE™
Làm chủ cuộc chơi
Âm thanh sống động
Tô điểm không gian nội thất
Tivi LG sở hữu đường viền mỏng gọn, kết hợp cùng kích thước 65 inch, mang đến sự sang trọng và độc đáo cho không gian nội thất của bạn. Phần chân đế được thiết kế mỏng gọn, nhưng vẫn rất chắc chắn, đứng vững trên mọi bề mặt giữ an toàn cho chiếc tivi của bạn.
LG ThinQ tối ưu trải nghiệm
Tivi LG 4K 65 inch có thể điều khiển thông qua ứng dụng LG ThinQ. Người dùng hoàn toàn có thể bật tắt, chuyển kênh trên tivi dễ dàng mà không cần Remote. Hơn nữa, với ứng dụng LG ThinQ người dùng có thể sử dụng các lệnh và điểu khiển đơn giản đối với hệ sinh thái thuộc LG thông qua Internet.
Thông số kỹ thuật
Model:65UP7550PTC
Nhà sản xuất:LG
Xuất xứ:Indonesia
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:24 tháng
Phân phối tạiAkira Phân Phối Điện Máy
Loại Tivi:Smart Tivi
Kích thước màn hình:65 inch
Độ phân giải:4K (3840 x 2160) Pixels
Tần số quét:60 Hz
Bộ vi xử lí:Bộ xử lý AI a5 4K
Smart Tivi:
Công nghệ âm thanh:AI Sound, Clear Voice III, Bluetooth Surround Ready, LG Sound Sync
Tổng công suất loa:20W
Cổng WiFi:Có (802.11ac)
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI:2 Cổng
Cổng USB:1 x USB
Chia sẻ thông minh:Bluetooth 5.0
Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV
Kích thước có chân đế:1463 x 914 x 269 mm
Kích thước không chân đế:1463 x 850 x 87.8 mm