Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UP7550PTC
Đã bán: 3441
Lượt xem: 40478
10.090.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 10.390.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 100 sp
  • Hãng: LG
  • Mã SP: 55UP7550PTC
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: 55UP7550PTC
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UP7550PTC trang bị bộ vi xử lý lõi tứ 4k, hỗ trợ loại bỏ tình trạng nhiễu trên video, nâng cao khả năng tái tạo màu sắc cũng như độ tương phản trở nên rực rỡ hơn. ...
Tính năng nổi bật Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UP7550PTC
  • Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
  • Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
  • Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
  • Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
  • Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
  • Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
Bộ vi xử lý lõi tứ 4k, mang đến trải nghiệm nghe và xem sống động
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UP7550PTC trang bị bộ vi xử lý lõi tứ 4k, hỗ trợ loại bỏ tình trạng nhiễu trên video, nâng cao khả năng tái tạo màu sắc cũng như độ tương phản trở nên rực rỡ hơn. Đặc biệt, với bộ vi xử lý tân tiến những hình ảnh có độ phân giải thấp sẽ được tái tạo ở chất lượng gần 4k nhất, người dùng có thể tận hưởng những thước phim sống động đến từng điểm ảnh. Không chỉ giúp nâng cao hình ảnh, chúng còn cải thiện về âm thanh, tạo ra âm thanh vòm ảo giúp trải nghiệm xem phim và giải trí được tuyệt vời nhất.
Chuẩn 4K đắm chìm trong không gian hình ảnh sắc nét
Công nghệ FILMMAKER MODE™
Làm chủ cuộc chơi
Âm thanh sống động
Tô điểm không gian nội thất
LG ThinQ tối ưu trải nghiệm
Thông số kỹ thuật
Model:55UP7550PTC
Nhà sản xuất:LG
Xuất xứ:Indonesia
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:24 tháng
Phân phối tạiAkira Phân phối điện máy
Loại Tivi:Smart Tivi
Kích thước màn hình:55 inch
Độ phân giải:4K (3840 x 2160) Pixels
Tần số quét:60 Hz
Bộ vi xử lí:Bộ xử lý AI a5 4K
Smart Tivi:
Công nghệ âm thanh:AI Sound, Clear Voice III, Bluetooth Surround Ready, LG Sound Sync
Tổng công suất loa:20W
Cổng WiFi:Có (802.11ac)
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI:2 Cổng
Cổng USB:1 x USB
Chia sẻ thông minh:Bluetooth 5.0
Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV
Kích thước có chân đế:1244 x 786 x 231 mm
Kích thước không chân đế:1244 x 726 x 87.1 mm