Smart Tivi LG 32 inch 32LM636BPTB
Đã bán: 3434
Lượt xem: 36780
6.390.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 6.580.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 999 sp
  • Hãng: LG
  • Mã SP: 32LM636BPTB
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: 32LM636BPTB
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi LG 32 inch 32LM636BPTB thiết kế tinh tế, phù hợp mọi không gian, chất lượng hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động, đáp ứng đa dạng nhu cầu giải trí của người dùng...
Smart Tivi LG 32 inch 32LM636BPTB thiết kế hiện đại
Smart Tivi LG 32 inch 32LM636BPTB có thiết kế đơn giản, tinh tế với chân đế chữ V chắc chắn. Kích thước tivi 32 inch nhỏ gọn, phù hợp với mọi không gian như phòng khách, phòng ngủ,...
Hình ảnh hiển thị sắc nét với độ phân giải HD
Tăng cường độ tương phản với công nghệ Active HDR
Màu sắc chân thực trong từng khung ảnh với Dynamic Color
Trải nghiệm âm thanh vòm sống động với DTS Virtual X
Nghe rõ từng lời thoại với chế độ Clear Voice III
Tìm kiếm giọng nói tiếng Việt bằng Magic Remote
Điều khiển tivi dễ dàng trên điện thoại với LG TV Plus trên tivi
Kho ứng dụng phong phú với hệ điều hành WebOS 4.5
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG 32 inch 32LM636BPTB
Model32LM636BPTB
HãngLG
Loại TVSmart Tivi
Kích thước TV32 inch
Độ phân giảiHD 1366x768 px
Kết nối InternetCổng LAN
Cổng AVCổng Component
Cổng HDMI2
Cổng USB2
Cổng xuất âm thanhCổng hỗn hợp Digital Audio / Headphone out
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Hệ điều hành, giao diệnWebOS
Ứng dụng sẵn cóYouTube, Netflix, Film+, Web Browser
Tương tác thông minhĐiều khiển bằng giọng nói, Tìm kiếm bằng giọng nói, Thin Q AI, Web Browser
Công nghệ hình ảnhHDR
Công nghệ âm thanhDTS Virtual: X
Tổng công suất loa20W
Kích thước có chân, đặt bàn (Ngang x Cao x Dày)736 x 464 x 180 mm
Khối lượng có chân4.9 kg
Kích thước không chân, treo tường (Ngang x Cao x Dày)736 x 437 x 82.9 mm