Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H
Đã bán: 2955
Lượt xem: 30232
  • Tạm Hết Hàng
  • Hãng: Sony
  • Mã SP: KD-55X9500H
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: KD-55X9500H
Kết thúc trong
0
Ngày
0
Giờ
Phút
Giây
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H có kích thước màn hình lớn, độ phân giải 4K hình ảnh sắc nét, nhiều ứng dụng giải trí tiện lợi ...
Tivi Sony KD-55X9500H 55 inch
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H đa dạng các ứng dụng giải trí
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H tích hợp nhiều các ứng dụng có sẵn ngay trên tivi như Youtube, Google....cũng như rất nhiều các ứng dụng có thể tải thêm để đáp ứng nhu cầu giải trí của nhiều thành viên trong gia đình.
Thiết kế hiện đại
Tivi Sony KD-55X9500H 55 inch thiết kế hiện đại
Hệ thống giảm mờ nhòe
Tivi Sony KD-55X9500H 55 inch giảm mờ nhòe
Công nghệ Dolby Vision
Tivi Sony KD-55X9500H 55 inch công nghệ dolby vision
Tự động chỉnh sáng hình ảnh
Tivi Sony KD-55X9500H 55 inch tự động chỉnh sáng
Trình chiếu trực tiếp trên điện thoại
Tivi Sony KD-55X9500H 55 inch trình chiếu
Thông số kỹ thuật Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H
ModelKD-55X9500H
HãngSony
Loại TVAndroid Tivi
Kích thước TV55 inch
Độ phân giảiUltra HD 4K
Công Nghệ Âm Thanh
  • Acoustic Multi-Audio
  • DTS Digital Surround
  • S-Master Digital Amplifier
  • Dolby Atmos
  • Sound positioning tweeter
  • Hỗ trợ eARC
  • Loa Bass Reflex Speaker
  • S-Force Front Surround
  • Dolby Audio
Công Nghệ Hình Ảnh
  • X-motion Clarity
  • HLG
  • Chip xử lý X1 Ultimate
  • Local Dimming
  • Triluminos Display
  • Full Array Led
  • X-tended Dynamic Range PRO
  • X-Wide View Angel
  • Dolby Vision
  • HDR10
Tổng Công Suất Loa30W (4 loa: 10W + 10W + 5W + 5W)
Công suất233 W
Hệ Điều HànhAndroid 9.0
Remote thông minhCó remote thông minh (tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
Ứng dụng có thể tải thêm
  • Clip TV
  • Galaxy Play (Fim+)
  • VTVCab ON
  • FPT Play
  • Nhaccuatui
  • ZingTV
Kích thước có chân, đặt bàn (Ngang x Cao x Dày)122.9 x 77.9 x 31 cm
Khối lượng có chân18.1 Kg
Kích thước không chân, treo tường (Ngang x Cao x Dày)122.9 x 71 x 7 cm
Khối lượng không chân16.8 Kg
Xuất xứMalaysia
Năm ra mắt2020
Phân phốiĐiện máy Akira
Bảo hànhĐang cập nhật
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Xấu Tốt
KD Miền Bắc
Ms. Diệp: 0867 919 468
Mr. Anh: 0865 565 468
KD Miền Nam
Ms. Ngân: 0868 399 468
Ms. Trân: 0862 505 468
Hotline bán buôn
Để nhận tư vấn và ưu đãi tốt nhất 1900 8650