Tivi Led Sharp 4T-C50AL1X 50 inch
Đã bán: 1759
Lượt xem: 28874
  • Tạm Hết Hàng
  • Hãng: Sharp
  • Mã SP: 4T-C50AL1X
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: 4T-C50AL1X
Kết thúc trong
0
Ngày
0
Giờ
Phút
Giây
Tivi Led Sharp 4T-C50AL1X 50 inch thiết kế hiện đại. Bộ xử lý X4 Master Engine Pro hiện đại giúp nâng cao độ phân giải, tăng cường chi tiết hình ảnh rõ nét hơn. Giao diện Android thông minh cho bạn giải...
Tivi Led Sharp 4T-C50AL1X 50 inch thiết kế hiện đại
X4 Master Engine Pro
X4 Master Engine Pro
Giao diện thông minh
Giao diện thông minh
Hình ảnh rõ nét
Hình ảnh rõ nét
Màn hình LCD
Màn hình LCD
Thông số kỹ thuật tivi Led Sharp 4T-C50AL1X 50 inch
Model4T-C50AL1X
Màu sắcĐen
Thương hiệuTivi Sharp
Thời gian bảo hành24 tháng
Loại TiviTivi LED
Kích thước màn hình50 inch
Độ phân giảiUHD 4K 3840 x 2160 Pixels
Bộ vi xử líQuad Core
Smart Tivi
Công nghệ xử lí hình ảnhBộ xử lý 4K Master Engine Pro
Tổng công suất loa20W
Số lượng loa2
Cổng WiFi
Cổng Internet (LAN)
Cổng HDMI
Cổng AV out
Cổng USB
Hệ điều hành - Giao diệnAndroid OS 8.0
Kích thước có chân đế1122 x 708 x 253 mm
Kích thước không chân đế1122 x 666 x 74 mm
Khối lượng có chân đế13.5 kg
Khối lượng không chân đế12.5 kg
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Xấu Tốt
KD Miền Bắc
Ms. Diệp: 0867 919 468
Mr. Anh: 0865 565 468
KD Miền Nam
Ms. Ngân: 0868 399 468
Ms. Trân: 0862 505 468
Hotline bán buôn
Để nhận tư vấn và ưu đãi tốt nhất 1900 8650