Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80TAKXXV
Đã bán: 3348
Lượt xem: 32192
  • Mã SP: QA55Q80TAKXXV
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: QA55Q80TAKXXV
Kết thúc trong
0
Ngày
0
Giờ
Phút
Giây
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80TAKXXV thiết kế tinh tế, phù hợp mọi không gian, chất lượng hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động, đáp ứng đa dạng nhu cầu giải trí của người dùng...
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80TAKXXV thiết kế đẹp, thanh lịch
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80TAKXXV gây ấn tượng với người dùng bởi phần màn hình được làm tràn sát ra 4 cạnh của tivi. Phần viền màn hình siêu mảnh giúp tôn nét nét sang trọng và hiện đại cho thiết bị, tạo nên điểm nhấn cho không gian căn phòng bạn.
Độ phân giải thực 4K
Độ phân giải thực 4K
Công nghệ HDR
Công nghệ HDR
Nền tảng Tizen OS thân thiện với người dùng
Điều khiển thông minh - One Remote
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q80TAKXXV
ModelQA55Q80TAKXXV
HãngSamsung
Loại TVQLED Tivi
Kích cỡ màn hình55 inch
Độ phân giải4K
Công nghệ hình ảnhHDR, Ultimate UHD Dimming
Tần số quét thực100Hz
Tổng công suất loa60W
Hệ điều hànhTizen
Ứng dụng phổ biếnMyTV
Netflix
Pops Kid
Trình duyệt web
VieON
YouTube
FPT Play
Clip TV
Galaxy Play (Fim+)
Spotify
MP3 Zing
Bluetooth
Kết nối InternetCổng LAN, Wifi
Cổng AVAV Composite, AV Component
Cổng HDMI4
Cổng xuất âm thanhCổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC (hỗ trợ eARC)
Cổng USB3
Kích thước có chân, đặt bàn1227.6 x 783.4 x 255.8 mm
Khối lượng có chân21 kg
Kích thước không chân, treo tường1227.6 x 706.7 x 53.9 mm
Khối lượng không chân17.9 kg
Nơi sản xuấtViệt Nam
Năm ra mắt2020
Phân phốiĐiện máy Akira
Bảo hànhĐang cập nhật
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Xấu Tốt
KD Miền Bắc
Ms. Diệp: 0867 919 468
Mr. Anh: 0865 565 468
KD Miền Nam
Ms. Ngân: 0868 399 468
Ms. Trân: 0862 505 468
Hotline bán buôn
Để nhận tư vấn và ưu đãi tốt nhất 1900 8650