Tivi Oled LG OLED65E8PTA 65 Inch
Đã bán: 1262
Lượt xem: 36332
59.190.000đ
🔖 Giá mua Trả góp từ 60.970.000₫
  • Kho hàng:Tình trạng: 1000 sp
  • Hãng: LG
  • Mã SP: OLED65E8PTA
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: OLED65E8PTA
Kết thúc trong
0
Ngày
Giờ
Phút
Giây
Màu đen hoàn hảo. Độ tương phản vô hạn.
Chíp xử lý tiên tiến nhất α9
Chíp xử lý tiên tiến nhất α9
4K Cinema HDR truyền tải trọn vẹn ý tưởng đạo diễn
4K Cinema HDR
Dolby Atmos® Trải nghiệm âm thanh điện ảnh tại gia
Dolby Atmos®
Cách đơn giản mang đến sự thuận tiện cho bạn
Hòa quyện với không gian sống của bạn
Thông số kỹ thuật
TỔNG QUAN
Loại TiviTivi Oled
Kích thước màn hình65 inch
Độ phân giải4K (3840x2160)
Smart Tivi/ Internet Tivi
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
HIỂN THỊ
ÂM THANH
Công nghệ âm thanhDolby Atmos
Tổng công suất loa60W
KẾT NỐI
Cổng HDMI1 (Phía sau) / 3 (Bên cạnh)
USB2 (Phía sau) / 1 (Bên cạnh)
TÍNH NĂNG KHÁC
THÔNG TIN CHUNG
Kích thước có chân1449*910*222 mm