Internet Tivi Samsung UA32J4303D 32 inch
Đã bán: 535
Lượt xem: 28776
  • Mã SP: UA32J4303D
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: UA32J4303D
Kết thúc trong
0
Ngày
0
Giờ
Phút
Giây
Tivi Samsung UA32J4303D 32 inch có thiết kế sang trọng và bền bỉ, chân đế thiết kế đơn giản nhưng chắc chắn và đẹp mắt. Công nghệ tăng cường chất lượng hình ảnh cho màu sắc hiển thị chân thực. Nhiều cổn...
Thiết kế sang trọng của TV samsung
Internet Tivi Samsung 32 inch UA32J4303D
Công nghệ nâng cấp màu mở rộng
Công nghệ nâng cấp màu mở rộng
Kết nối internet giải trí đa năng
Internet Tivi Samsung 32 inch UA32J4303D với giao diện Smart Hub đơn giản, dễ dàng sử dụng với nhiều ứng dụng quen thuộc như trình duyệt web, HTV Online, Facebook, YouTube...
Mở rộng phương tiện giải trí trên tivi
Độ phân giải HD, tần số quét 100Hz
Với kích thước màn hình 32 inch cùng tính năng mở rộng dãi màu và tần số quét 100 hz của Samsung cũng đủ giúp tivi hiển thị xuất sắc mọi nội dung giải trí cơ bản. Mọi chi tiết được rõ nét và chân thực hơn.
Công nghệ DTS Sound Studio giúp mang đến cho bạn một thế giới âm thanh hoành tráng và mạnh mẽ.
Tính năng nổi bật khác
- Chế độ thể thao giúp hiển thị những cảnh chuyển động nhanh chi tiết và rõ nét hơn.
- Tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2 xem truyền hình độ nét cao miễn phí.
Thông số kỹ thuật
ModelUA32J4303D
Thương hiệuTivi Samsung
Loại TiviInternet Tivi
Kích cỡ màn hình32"
Độ phân giảiHD
Chỉ số chuyển động rõ nét50 Hz
Kết nối
BluetoothKhông
Kết nối internetLan, Wifi
Cổng HDMI2
Cổng USB1
Cổng AVCó cổng Composite tích hợp trong cổng Component
VGAKhông
Cổng xuất âm thanhJack 3.5 mm (cắm loa, tai nghe)
Định dạng video tivi đọc đượcMP4, M4V, WMV, MPEG, DivX HD
Định dạng hình ảnh tivi đọc đượcPNG, JPEG, JPG
Định dạng âm thanh tivi đọc đượcWAV, WMA, AAC, MPA, M4A, MP3
Định dạng phụ đề tivi đọc đượcSRT
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Hệ điều hànhKhông
Công nghệ hình ảnhWide Color Enhancer, Digital Clean View
Công nghệ âm thanhDolby Digital Plus
Công suất loa10W (10x2)
Công suất TV48W
Thông tin khác
Kích thước có chân, đặt bàn:Ngang 73.59 cm - Cao 48.16 cm - Dày 15.05 cm
Khối lượng có chân:3. 82 kg
Kích thước không chân, treo tường:Ngang 73.59 cm - Cao 44 cm - Dày 6.9 cm
Khối lượng không chân:3. 73 kg
Nơi sản xuất:Việt Nam
Năm ra mắt:2015
Bảo hành2 năm
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Xấu Tốt
KD Miền Bắc
Ms. Diệp: 0867 919 468
Mr. Anh: 0865 565 468
KD Miền Nam
Ms. Ngân: 0868 399 468
Ms. Trân: 0862 505 468
Hotline bán buôn
Để nhận tư vấn và ưu đãi tốt nhất 1900 8650