Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X80J/S
Đã bán: 3419
Lượt xem: 31129
  • Tạm Hết Hàng
  • Hãng: Sony
  • Mã SP: KD-55X80J/S
  • Trọng lượng: 0.00kg
  • SKU: KD-55X80J/S
Kết thúc trong
0
Ngày
0
Giờ
Phút
Giây
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X80J/S có thiết kế tinh tế với đường viền siêu mỏng, chân đế chữ V úp ngược chắc chắn, tạo điểm nhấn cho không gian thêm sang trọng, hiện đại. ...
Thiết kế ấn tượng với kiểu dáng tinh tế, hiện đại
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X80J/S có thiết kế tinh tế với đường viền siêu mỏng, chân đế chữ V úp ngược chắc chắn, tạo điểm nhấn cho không gian thêm sang trọng, hiện đại. Tivi Sony 55 inch phù hợp cho nhiều loại không gian, kể cả những nơi có diện tích không quá lớn.
Độ phân giải 4K với hơn 8.3 triệu điểm ảnh, khung hình hiển thị sắc nét, chi tiết
Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K HDR với Chip X1 4K HDR và 4K X-Reality PRO
Hiển thị dải màu rộng, màu sắc chân thực với Triluminos Pro
Chơi game, chương trình thể thao mượt mà với công nghệ  công nghệ Motionflow XR 200 và Auto Mode
Chất âm đa chiều đầy cuốn hút cùng Dolby Audio S-Force Front Surround và DTS Digital Surround
Loa của Android tivi có tổng công suất 20W kết hợp cùng công nghệ S-Master Digital Amplifier cho âm thanh được khuếch đại nhưng vẫn không bị méo tiếng, âm thanh chân thật bao phủ toàn bộ căn phòng của bạn giúp bạn thưởng thức bộ phim thêm phần hấp dẫn.
Hệ điều hành Android 10 dễ sử dụng
Hỗ trợ nhiều kết nối có dây và không dây giúp phối ghép thiết bị đa dạng
Thông số kỹ thuật
Model:KD-55X80J/S
Màu sắc:Bạc
Nhà sản xuất:Sony
Xuất xứ:Malaysia
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:2 Năm
Phân phối tạiĐiện máy Akira
Loại Tivi:Google Tivi
Kích thước màn hình:55 inch
Độ phân giải:4K (3840 x 2160) Pixels
Bộ vi xử lí:Bộ xử lý 4K HDR X1™
Công nghệ xử lí hình ảnh:
Công nghệ LED nền (Direct LED, Frame dimming)
Công nghệ 4K X-Reality PRO (tự động nâng cấp hình ảnh lên 4K)
Công nghệ tạo màu Triluminos PRO
Công nghệ chuyển động XR Motion Clarity, Auto mode (hình ảnh chuyển động nhanh mượt mà, sắc sảo)
Hỗ trợ HDR10
Công nghệ âm thanh:Hỗ trợ Dolby Atmos, DTS Digital Surround, S-Master Digital Amplifier, S-Force Front Surround; tùy chọn âm thanh theo nội dung xem phim, ca nhạc, bóng đá… ; Thiết kế loa bất đối xứng X-Balanced Speaker; Two channel linear PCM: 48kHz 16bits, Dolby Audio,
Tổng công suất loa:20W (10W + 10W), 2.0 kênh
Cổng WiFi:802.11a
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI:4 cổng
Cổng AV in (Composite / Component):1 cổng Composite
Cổng USB:2 cổng
Hệ điều hành - Giao diện:Android 10
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Kích thước có chân đế:1243 x 787 x 338 mm
Kích thước không chân đế:1243 x 719 x 71 mm
Khối lượng có chân đế:16.6 kg
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Xấu Tốt
KD Miền Bắc
Ms. Diệp: 0867 919 468
Mr. Anh: 0865 565 468
KD Miền Nam
Ms. Ngân: 0868 399 468
Ms. Trân: 0862 505 468
Hotline bán buôn
Để nhận tư vấn và ưu đãi tốt nhất 1900 8650